
 

HABARI NA PICHA ZA MATUKIO 

MPANGO WA   USAJILI NA KUTOA VYETI VYA KUZALIWA KWA MPANGO WA   USAJILI NA KUTOA VYETI VYA KUZALIWA KWA 

WATOTO WENYE UMRI CHINI YA MIAKA MITANO WAZINDULIWA WATOTO WENYE UMRI CHINI YA MIAKA MITANO WAZINDULIWA 

MKOANI IRINGA MKOANI IRINGA   

Waziri wa Katiba na Sheria Mhe Dkt Harrison Mwakyembe akikata utepe kuashiria uzinduzi wa Mpango wa Kitaifa wa 

Usajili na kutoa vyeti vya kuzaliwa kwa Watoto wenye Umri chini ya Miaka mitano kwa Mkoa wa Njombe na Iringa. Uz-

induzi ulifanyika katika Viwanja vya Mwembetogwa Mkoani Iringa. Wengine  kutoka kushoto ni Mwakilishi Mkazi wa 

UNICEF Bi Maniza Zaman, Mkuu wa Mkoa wa Iringa Mhe. Amina Masenza, Mkuu wa Mkoa wa Njombe Mhe. Dr. Rehe-

ma Nchimbi na Mwenyekiti wa Bodi ya Ushauri ya RITA Prof Hamisi Dihenga.  

‘’Mtoto anastahili Cheti cha Kuzaliwa, mpe Haki yake’’ 



 

PICHA NA MATUKIO  

Waziri wa Mambo ya Katiba na Sheria, Mhe. Dkt Harrison Mwakyembe akikabidhi Cheti cha kuzaliwa kwa  

Mama wa Mtoto wa kwanza kusajiliwa katika Mpango wa Usajili na Kutoa Vyeti vya Kuzaliwa kwa Watoto wa 

Umri chini ya Miaka Mitano . 

Mhe Waziri Dkt Harrison Mwakyembe akifurahia jambo na moja ya mtoto aliyesajiliwa na kupata cheti cha 

Kuzaliwa Mkoani Iringa. 

  



Sehemu ya Burudani katika uzinduzi wa Mpango wa Usajili wa  
 

 Waziri wa Mambo ya Katiba na Sheria, Mhe. Dkt Harrison Mwakyembe akiwa katika picha ya Kumbukumbu  

na Viongozi wa Mikoa wa Iringa na  Njombe pamoja na sehemu ya Wazazi na Watoto waliosajiliwa na kupata 

Vyeti vya Kuzaliwa. 

 

 
Sehemu ya Burudani katika Uzinduzi wa Mpango wa Usajili na kutoa Vyeti vya Kuzaliwa kwa Watoto wa Umri 

chini ya Miaka Mitano Katika Mikoa wa Iringa na Njombe 

  


